SỞ GIÁO DỤC ĐÀO TẠO HÀ NỘI
TRƯỜNG THPT HOÀNG MAI
Nhân dịp kỷ niệm 113 năm ngày Quốc tế Phụ nữ (08/03/1910 – 08/03/2023), Chi bộ Đảng, Ban giám hiệu, Công đoàn và Đoàn TNCS Hồ Chí Minh Trường THPT Hoàng Mai đã long trọng tổ chức gặp mặt, chúc mừng và tri ân toàn thể cán bộ quản lý, giáo viên, nhân viên và người lao động nữ của nhà trường.
Tham dự buổi gặp mặt truyền thống của Phụ nữ, có các thầy/cô trong BGH, Chi bộ Đảng, Công đoàn và Đoàn TNCS Hồ Chí Minh trường, cùng toàn thể các thầy cô giáo, cán bộ công nhân viên nhà trường.
Thay mặt BGH, Chi bộ Đảng, Công đoàn, Đoàn TNCS Hồ Chí Minh và toàn thể cán bộ nam giới, Thầy Phạm Sỹ Bỉnh – Bí thư chi bộ, Hiệu trưởng đã phát biểu ý kiến, gửi lời chúc mừng tốt đẹp nhất đến tất cả chị em phụ nữ trong toàn trường; đồng thời khẳng định và ghi nhận những đóng góp to lớn của chị em trong lịch sử 26 năm xây dựng và phát triển Trường THPT Hoàng Mai. Hiệu trưởng cũng mong rằng tất cả các chị em phụ nữ sẽ luôn mạnh khỏe, trẻ trung, xinh đẹp, hạnh phúc để có thể tiếp tục cống hiến sức lực và tài năng cho sự phát triển của nhà trường trong thời gian tới.
Quang cảnh lễ mít tinh kỷ niệm 113 năm ngày Quốc tế phụ nữ 8/3
Thay mặt tập thể cán bộ, giáo viên, nhân viên nữ toàn trường, Ths. Nguyễn Thị Chúc – Phó hiệu trưởng đã phát biểu gửi lời cảm ơn trân trọng tới BGH, Chi bộ Đảng, Công đoàn, ĐTNCS Hồ Chí Minh, cùng tập thể nam giới nhà trường đã luôn quan tâm, động viên, chia sẻ, tạo mọi điều kiện giúp đỡ và đặc biệt là dành nhiều tình cảm tốt đẹp cho chị em phụ nữ nhân ngày Quốc tế Phụ nữ 8/03 này.
Cũng nhân dịp này, Công đoàn trường đã mời cô Đào Thị Hải Yến – Phó trưởng khoa Chăm sóc sắc đẹp – Trường Cao đẳng công thương Hà Nội, Giám đốc Công ty TNHH Đầu tư và Thương mại La vita Việt Nam tư vấn về chế độ dinh dưỡng và chăm sóc sắc đẹp làn da và tặng quà cho các chị em phụ nữ trường.
Dưới đây là một số hình ảnh trong buổi gặp mặt truyền thống nhân kỷ niệm 113 năm ngày Quốc tế Phụ nữ (08/03/1910 – 08/03/2023) của nhà trường:
Tiết mục văn nghệ chúc mừng ngày quốc tế phụ nữ do em Nguyễn Thái Hoàng – học sinh lớp 12A1 biểu diễn
Thầy Phạm Sỹ Bỉnh – Hiệu trưởng phát biểu chúc mừng chị em phụ nữ nhân dịp kỷ niệm ngày Quốc tế phụ nữ
Cô Nguyễn Thị Chúc, Phó hiệu trưởng – chủ tịch công đoàn, thay mặt chị em nhận bó hoa tươi thắm từ thầy hiệu trưởng
Thầy Phạm Sỹ Bình – Hiệu trưởng thay mặt tập thể nam giới tặng hoa chúc mừng cô Đào Thị Hải Yến và tập thể nữ nhân viên Công ty TNHH Đầu tư và Thương mại La vita Việt Nam
Thầy Nguyễn Phúc Chính, Phó hiệu trưởng tặng hoa chúc mừng chị em
Thầy Phùng Khắc Bừng – Giáo viên thể dục tặng hoa chúc mừng chị em
Cô Nguyễn Thị Chúc, – Phó hiệu trưởng, chủ tịch công đoàn, thay mặt tập thể lao động nữ gửi lời cảm ơn trân trọng tới tập thể nam giới nhà trường
Cô Đào Thị Hải Yến, Phó trưởng khoa Chăm sóc sắc đẹp tư vấn về chế độ dinh dưỡng và chăm sóc sắc đẹp làn da cho chị em
Nhân viên công ty TNHH Đầu tư và Thương mại La vita Việt Nam tặng quà cho chị em
Ban giám hiệu chụp ảnh lưu niệm với tập thể cán bộ, giáo viên nữ
Trung tâm Thông tin truyền thông